MiniGBIC Module TL-SM311LM

  • อุปกรณ์เพิ่มเติมสำหรับเชื่อมต่อกับสายใยแก้วนำแสงขนาดเล็กโหมดแนวของลำแสงอยู่เป็นจำานวนมาก ความเร็วกิกกะบิท
  • นำไปใช้กับ TL-SG5428, TL-SL5428E, TL-SG3210/3216/3424/3424P, TL-SL3428/3452, TL-SG2216/2424, TL-SL2210WEB/2218WEB/2428WEB/2452WEB, TL-SL1351 และ MC200L

ผลิตภัณฑ์นี้ทำอะไร

 TL-SM311 อุปกรณ์เพิ่มเติมสำหรับเชื่อมต่อกับสายใยแก้วนำแสงขนาดเล็กสำหรับการขยายระยะทางในการถ่ายโอน ที่ติดมาพร้อมกับวสวิทช์แบบปรับแต่งได้ / สวิทช์แบบอัจฉริยะ ซึ่งสวิทช์ของเราสามารถขยายระยะทางได้หลายกิโลเมตรจนถึงหลายสิบกิโลเมตรซึ่งโดยทั่วไปสามารถตอบสนองความต้องการขยายระยะทางของระบบ LAN ผู้ใช้สามารถเลือกได้ว่าจะใช้แบบไดใช้ใยแก้นำแสงแบบไหนตามความเหมาะสมเพื่อประหยัดค่าใช้จ่าย

  • รองรับการสื่อสารสองทาง
  • รองรับการเสียบและเล่น
  • สนับสนุนการดึงหรือเสียบโดยใช้ไฟจากตัวสวิทช์ที่มีอำนาจในการสวิทช์
  • แหลงจ่ายไฟ: แหล่งจ่ายไฟภายในตัวสวิทช์
  • ผลิตภัณฑ์ที่ใช้ร่วมกัน: TL-SG5428, TL-SL5428E, TL-SG3210/3216/3424/3424P, TL-SL3428/3452, TL-SG2216/2424, TL-SL2210WEB/2218WEB/2428WEB/2452WEB, TL-SL1351 และ MC200L
 
MEDIA CONVERTER & MODULE
Standards and Protocols IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
Wave Length 850nm
Power Supply 3.3V
Safety & Emission FCC, CE
Cabel Multi-mode Fiber
Fiber Type 50/125μm or 62.5/125μm Multi-mode
Max. Cable Length 550m
Data Rate 1.25Gbps
Port Type LC/UPC
Environment Operating Temperature: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
Storage Temperature: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing